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CIRCULAR RESOLUTION 20/10/2021
Dokezo la kutoa idhini ; No 2.

Wajumbe wa bodi ya zabuni
Halmashauri ya Mji wa Mbulu.

Kwa Mujibu wa kifungu cha 58 (1) cha kanuni za manunuzi ya Umma ya Mwaka 2013
(GN. NO. 446, 2013) kina sema kuwa maamuzi ya tenda Bodi yanaweza kufanyika hata
bila ya kufanya kikao cha tenda bodi kwa kutumia “Circular Resolution”.

Kwa Mujibu wa kifungu cha 58 (2) cha kanuni za manunuzi ya umma ya Mwaka 2013
(GN. NO. 446, 2013) kwamba kwa kuwa kikao cha tenda Bodi hakitakaa wajumbe wa
Bodi ya zabuni watasambaziwa nyaraka zinazohusiana na manunuzi husika ili kutoa

maamuzi ya idhini ya manunzi hayo kufanyika.

Quoram
Kwa Mujibu wa mwongozo (quide line; version NO; PPRA:GL/05/2020/TBCR ) wa PPRA

uliotolewa mwezi Mei, 2020 umeelekeza kuwa nusu ya wajumbe wa bodi ya zabuni
wanaweza kuidhinisha manunuzi kufanyika.

Maelezo yaManunuzi yanayofanyika.
Halmashauri ya Miji waMbulu imepokea fedha Tshs 110,000,000.00na

90,000,000.00 nyumbaya mtumishi ambazo hazikuwepo kwenye bajeti ya mwaka wa
fedha 2021/2022 za Mpango wa Maendeleo kwa Ustawi wa Taifa na mapambano dhidi
ya UVICO19. Fedha hizi ni kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 20ya shuleza sekondari na

madarasa 8 ya shule shikizi za msingi.



(&

Gharama za Miradi

Halmashauri inatarajia kujenga madarasa 28 ambapo kila darasa moja litagharimu
kiasi cha Tshs 20,000,000.00 na kufanya gharama ya ujenzi wa madarasa kuwa Tshs
560,000,000.00, kituo cha afya Kainam kitagharimu kiasi cha tshs 250,000,000.00
ikiwa ni fedha za awamu ya kwanza na ujenzi wa jengo la huduma ya dharula

Hospitali ya Mji wa Mbulu litagharimu kiasi cha tshs 300,000,000.00.

Mwenyekiti, kwa kuwa fedha hizi hazikuwepo kwenye bajeti ya mwaka 2021/2022 kW-E!
kikao hiki tunaomba idhini ya kuingizwa kwenye mpango wa manunuzi wa 2021/2022 ili
fedha hii iweze kufanya kazi ya ujenzi wa miundombinu ya elimu na afya.

Kikao chako kinaombwa kutoa idhini ya kutumia njia ya force account kutekeleza
miradi hii, kwa kuridhia kuundwa kwa kamati ya manunuzi, kamati ya Ujenzi na
kamati ya mapokezi na ukaguzi kusimamia shughuli za manunuzi kuwa kufuata sheria
na taratibu ili kukamilisha miradi hiyo.

Aidha kuridhia orodha ya mafundi na watoa huduma ya usambazaji wa vifaa vya
viwandani na local materials ambao watahusika katika utekelezaji wa miradi hi.

Quotation ya manunuzi ya cement mifuko 5040 na Nondo 12mm BS pcs 1120
ziliwasilihwa kama ifuatavyo;

o Bulk Distributors Itd (Arusha) anauza Cement mfuko mmoja Tshs 14,700/=

e Simba Cement (Tanga) anauza Cement mfuko mmoja Tshs Tshs 14,750/=

e Bulk Distributors Itd (Arusha) anauza Nondo 12mm BS roll moja Tshs 23,260.01
Kampuni ya Bulk Distributors Itd imepitishwa kama mzabuni wa vifaa vya viwandani.

Orodha ya Wajumbe wa Bodi ya zabuni ya Halmashauri ya Mji walioridhia
taratibu za manunuzi kwa mujibu wa sharia na taratibu zifanyike.
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